Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
16ml Chất lỏng Yuoto Beyonder dùng một lần Vape 7000 Puffs 900mAh RoHS FCC
| tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ SS304 + Pctg |
| Người mẫu.: | Người phi thường 7000puffs |
| Ejuice-Công suất: | 16ml chất lỏng |
| Dung lượng pin: | 900mAh |
5000 nhúm thuốc lá điện tử có hương vị Shisha
| Khả năng pin: | 650mAh |
|---|---|
| Thương hiệu: | Yuoto |
| Vòng xoắn: | cuộn lưới |
| Công suất: | 14ml |
| hương vị: | 19 |
Yuoto Beyonder 7000 Puffs Vape Pen dùng một lần Pod Mesh Coil E-cigarette sạc lại
| Khả năng pin: | 650mAh |
|---|---|
| điện trở cuộn dây: | 1,2ohm |
| hương vị: | 15 hương vị |
| Sức mạnh nicotin: | 0% 2% 5% |
| Tên sản phẩm: | Vape dùng một lần YUOTO |
Yuoto XXL 2500 Puffs Vape Pen dùng một lần
| Khả năng pin: | 1200mAh |
|---|---|
| Màu sắc: | 20 |
| hương vị: | Trai cây trộn |
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
| Sức mạnh nicotin: | 5% |
YUOTO Nhà sản xuất DIGI 15000 Puffs Daul Mesh Coil Vape Lưu lượng không khí điều chỉnh MTL và DTL
| tên: | Yuoto DIGI 15000 hơi |
|---|---|
| bánh xốp: | 15000 hơi thở |
| hương vị: | 23 hương vị |
| Pin: | 850mAh |
| Có thể sạc lại: | Vâng. |
Yuoto xxl max chính hãng Vape Pod dùng một lần 3500 Puffs Pen Hookah Vape Bán buôn Bút Vape dùng một lần
| Thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| Nictione: | 5% |
| Dung tích: | 9ml |
| Ắc quy: | 1200mAh |
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
Bút vape dùng một lần Yuoto XXL Max 3500 Hơi 9ml
| Tên sản phẩm: | Bộ dụng cụ Pod dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | Da + Inox |
| Mẫu số: | TỐI ĐA XXL |
| Ejuice-Công suất: | Nước ép điện tử 9ml |
| Ắc quy: | Pin Li 1200mAh |
Cherry Yuoto Bottlemax 600 Puffs Cuộn lưới pin Vape 400mAh dùng một lần
| bánh xốp: | ≈600 |
|---|---|
| Ắc quy: | 400 mAh |
| nicotin: | 20 mg/ml |
| Hương vị: | 16 hương vị cho bạn lựa chọn |
| Cân nặng: | 27g/chiếc |
Công suất đầu ra không đổi Yuoto Vape dùng một lần, 5000 Puffs E Vapes Thuốc lá
| Tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ SS304 + Pctg |
| Người mẫu.: | thano 5000 |
| Ejuice-Công suất: | 14ml chất lỏng điện tử |
| Dung lượng pin: | 650mAh |
SS304 Original Yuoto XXL MAX 3500 Puffs Vape 9ML E Liquid dùng một lần
| bánh xốp: | ≈3500 |
|---|---|
| Ắc quy: | 1200 mAh |
| Mức độ nicotin: | 0%/5% |
| Hương vị: | 19 |
| Cân nặng: | 60,5 g/chiếc |

