Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ 2500 puffs disposable vape 0 nicotine ] trận đấu 304 các sản phẩm.
Yuoto XXL 2500 Puffs vape dùng một lần phổ biến nhất Nước tăng lực Ice 7ml 1200mAh 5%
| Đóng gói: | 10 cái/hộp 400 cái/thùng |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thâm Quyến |
| Sức mạnh nicotin: | 0/20mg(2%)/50mg(5%) |
| Ắc quy: | 1200mAh |
| Trọng lượng: | 1 cái/52g 1gói/527g 22kg/thùng |
Yuoto 2500 Puffs vape dùng một lần đáng tin cậy nhất Grape ice 1200 Mah Pin 7ml
| Đóng gói: | 10 cái/hộp 400 cái/thùng |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thâm Quyến |
| Sức mạnh nicotin: | 0/20mg(2%)/50mg(5%) |
| Ắc quy: | 1200mAh |
| Trọng lượng: | 1 cái/52g 1gói/527g 22kg/thùng |
Authentic yuoto xxl 2500 Puffs With thirty five kinds of flavors
| hương vị: | 35 hương vị |
|---|---|
| nicotin: | 2% 5% |
| nước ép điện tử: | 7ml |
| Ắc quy: | 1200mAh |
| có thể sạc lại: | Không có |
Bán hàng hấp dẫn Bán buôn Vape Pen Pod Starter Kit Yuoto Luscious 3000 Puffs Dùng một lần E Vape Thuốc lá điện tử Vape Pod
| Tên sản phẩm: | Thiết bị Vaping dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg+PC |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | ngon 3000 |
| Ejuice-Công suất: | 8.0ml |
| Dung lượng pin: | 1350mAh |
23 hương XXL 2500 Puffs Yuoto Vape Pen dùng một lần với hương vị thuần khiết trên đám mây khổng lồ
| Hương vị: | 20 |
|---|---|
| bánh xốp: | 2500 |
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 7.0ml |
| Ắc quy: | 1200mAh |
Yuoto Thiết bị Vape XXL 2500 dùng một lần
| Tên: | yuoto xxl |
|---|---|
| bánh xốp: | 2500 |
| E lỏng: | 7ml |
| nicotin: | 5% |
| Ắc quy: | 1200 mAh |
1500 Puffs Yuoto thuốc lá điện tử 900mAh 5ml
| kiểu:: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu:: | SS304+Pctg+PC |
| Chứng nhận:: | FDA, CE, RoHS, FCC, PSE |
| Loại sạc:: | KHÔNG |
| Chế độ bắt đầu:: | Thủ công |
5 Salt Nicotine Pod Vape được chứng nhận ROHS có in logo
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 7ml |
| pin: | 1200 mah |
| phun: | 2500puff |
| hương vị: | 15 |
Xxl Yuoto Dispossible Vape, 2500puff Thuốc lá E dùng một lần Vape
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Dung tích: | 7ML |
| Ắc quy: | 1200mAh |
| Phun: | 2500 lần phun |
| Màu sắc: | 15 |
Yuoto 2500 Puffs Flavors Flavors Pen Kit 23 mùi 5% 1200 mAh Pin dùng một lần Vape Fruit Ice
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Tên: | 2500 nhát |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 7,0 ML |
| Ắc quy: | 1200 mAh |
| Cuộn lưới: | Không |

