Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ 2500 puffs disposable vape 0 nicotine ] trận đấu 304 các sản phẩm.
yuoto không thể vape xxl 2500puff Thuốc lá điện tử dùng một lần
| nhãn hiệu: | yuoto |
|---|---|
| mô hình: | xxl |
| phun: | 2500 lần phun |
| trọng lượng: | 52g |
| đóng gói: | 10 chiếc |
Sản phẩm Vape Pod Thuốc lá điện tử Yuoto dùng một lần với giá tốt 2500puffs
| nicotin: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| Quyền lực: | 1200mAh |
| Công suất nước ép điện tử: | 7ml |
| Sự chỉ rõ: | 44.5CM*35CM*24.5CM |
| Nhà máy: | Đúng |
YUOTO 2500puff XXL hương vị trái cây Thuốc lá điện tử dùng một lần Vape Pen Pin 1200mAh
| Hương vị: | 24 Vị trái cây |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 7.0ml |
| Thùng carton: | 400 CÁI |
| bánh xốp:: | 2500puff |
| Ắc quy: | 1200mAh |
di động Thuốc lá nhỏ gọn E chứa sẵn Dung tích chất lỏng 7ml E
| mô hình: | xxl |
|---|---|
| dung tích: | 7ml |
| pin: | 1200 mah |
| phun: | 2500 lần phun |
| trọng lượng: | 52g |

