Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ 2500 puffs disposable vape 0 nicotine ] trận đấu 304 các sản phẩm.
Yuoto Disposable Vape XXL 2500 Puffs Device nhiều hương vị
| Tên: | yuoto xxl |
|---|---|
| bánh xốp: | 2500 |
| E lỏng: | 7ml |
| nicotin: | 5% |
| Ắc quy: | 1200 mAh |
Yuoto dùng một lần Vape XXL 2500 Puffs Thiết bị hương vị
| Tên: | yuoto xxl |
|---|---|
| bánh xốp: | 2500 |
| E lỏng: | 7ml |
| nicotin: | 5% |
| Ắc quy: | 1200 mAh |
YUOTO vape dùng một lần WATERMELON ICE hương vị trái cây ecig 2500puff
| Phun: | 2500 |
|---|---|
| hương vị: | 35 |
| Chất lỏng: | 7ml |
| nicotin: | 0%,2%,5% |
| Thời gian giao hàng: | 7 ~ 10 ngày |
Pin 900mAh tích hợp Vape Yuoto 2500 Hits không thể nạp lại
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 7ml |
| pin: | 1200 mah |
| chi tiết đóng gói: | 10 cái / gói, 400 cái / thùng |
| Thời gian giao hàng: | 5-10 ngày làm việc |
Hương vị trái cây Yuoto 2500 Puff Bar 7ml Ecig Vape Pod dùng một lần
| nicotin: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| Quyền lực: | 1200mAh |
| Công suất nước ép điện tử: | 7ml |
| Sự chỉ rõ: | 44.5CM*35CM*24.5CM |
| Nhà máy: | Đúng |
Phong cách mới Bán buôn Pod Pen Thuốc lá điện tử dùng một lần Vape Yuoto xxl 2500 Puffs
| nicotin: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| Quyền lực: | 1200mAh |
| Công suất nước ép điện tử: | 7ml |
| Sự chỉ rõ: | 44.5CM*35CM*24.5CM |
| Nhà máy: | Đúng |
hương vị nước tăng lực Yuoto xxl Max 3500 Puffs Vape bán buôn dùng một lần Vape dùng một lần Lưới cuộn Bề mặt da 9ml
| hương vị: | nước uống tăng lực |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu nâu |
| thời gian sẵn sàng: | 7-12 ngày |
| vật chất: | AL + da |
| Kích thước thùng: | 45CM * 40CM * 27,5CM |
Bán chạy nhất Hương vị Yuoto Pina Colada 2500 Puff Bar 7ml Ecig Vape Pod dùng một lần
| nicotin: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| Quyền lực: | 1200mAh |
| Công suất nước ép điện tử: | 7ml |
| Sự chỉ rõ: | 44.5CM*35CM*24.5CM |
| Nhà máy: | Đúng |
5% Nicotine 1200 Puffs Vape Dung tích 4.0ml Kích thước nhỏ 53x32x21CM
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Materail: | thép không gỉ |
| phun: | 1200puff |
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây: | 4 ML |
PUFF BAR PLUS Thuốc lá điện tử Bộ dụng cụ thuốc lá điện tử Yuoto 2500 viên dưa hấu
| nicotin: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| Quyền lực: | 1200mAh |
| Công suất nước ép điện tử: | 7ml |
| Sự chỉ rõ: | 44.5CM*35CM*24.5CM |
| Nhà máy: | Đúng |

