Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ 2500 puffs disposable vape 0 nicotine ] trận đấu 304 các sản phẩm.
E-CIGS 3500puffs dùng một lần Vape Pen USA 5% Nic Không sạc lại với 19 Hương vị tuyệt vời
| tên sản phẩm: | Vỏ dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg+ Da |
| Mô hình NO.: | TỐI ĐA XXL |
| Eliquid-Capacity: | 9ML |
| Ắc quy: | Pin Li 1200mAh |
Xxl Yuoto Vape dùng một lần, 2500puff Thuốc lá E dùng một lần Vape
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Dung tích: | 7ML |
| Ắc quy: | 1200mAh |
| Phun: | 2500 lần phun |
| Màu sắc: | 15 |
9.0ml E Juice Mesh Coil Yuoto Pen Hookah XXL Max 3500 Puffs
| Kiểu: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg+PC |
| Chứng nhận: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| Loại sạc: | không thể sạc lại |
| Chế độ bắt đầu: | Thủ công |
Yuoto 0° Vape dùng một lần chứa trước với 0% 2% 5% Nicotine Level
| Khả năng pin: | 650mAh |
|---|---|
| điện trở cuộn dây: | cuộn lưới |
| Vật liệu: | Nhựa + AL |
| hương vị: | 18 hương vị |
| Mức độ nicotin: | 0% 2% 5% |
Yuoto 0° Thẻ dùng một lần từ Trung Quốc
| Khả năng pin: | 650mAh |
|---|---|
| điện trở cuộn dây: | cuộn lưới |
| Vật liệu: | Nhựa + AL |
| hương vị: | 18 hương vị |
| Mức độ nicotin: | 0% 2% 5% |
SS304 Pctg PC Yuoto Bubble 4000puffs Dung tích chất lỏng có thể sạc lại 10ml
| Loại hình: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật chất: | SS304+Pctg+PC |
| Chứng nhận: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| Loại sạc: | cáp |
| Chế độ bắt đầu: | thủ công |
berry hương vị trà bong bóng Yuoto xxl Max 3500 Puffs Vape dùng một lần bán buôn i vape Lưới cuộn Bề mặt da 9ml
| hương vị: | trà bong bóng quả mọng |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu trắng sữa |
| Dung lượng pin: | 1200 mAh |
| Hải cảng: | Thâm Quyến, Trung Quốc |
| Kích thước thùng: | 45CM * 40CM * 27,5CM |
dâu tây kiwi Yuoto 3500 Puffs Vỏ vape dùng một lần 2%/5% điện áp đầu ra nicotion 3.7v
| hương vị: | dâu kiwi |
|---|---|
| Màu sắc: | lục lam |
| thời gian sẵn sàng: | 7-12 ngày |
| vật chất: | AL + da |
| Kích thước thùng: | 45CM * 40CM * 27,5CM |
Hương đào dâu tây Yuoto xxl Max 3500 Puffs Xì gà điện tử Vape dùng một lần Lưới cuộn Bề mặt da 9ml
| hương vị: | đào dâu tây |
|---|---|
| Màu sắc: | Hồng |
| thời gian sẵn sàng: | 7-12 ngày |
| vật chất: | AL |
| Kích thước thùng: | 28,5*28,5*45mm |
2023 Bản phát hành mới Logo tùy chỉnh chất lượng cao Yuoto 3500 Puff Thanh Vape Nut dùng một lần Hương vị
| hương vị: | Dòng trái cây |
|---|---|
| biến điện áp: | Điện áp không thay đổi |
| Phù hợp với: | TẤT CẢ>18 |
| muối nic: | 50mg |
| Gói tùy chỉnh: | Gói OEM có sẵn |

