Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ 2500 puffs disposable vape 0 nicotine ] trận đấu 304 các sản phẩm.
Chai Yuoto bong bóng nhỏ 600puffs, Giấy chứng nhận TPD Thuốc lá điện tử cuộn lưới
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Tên: | 600 nhát |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 2,0 ml |
| Ắc quy: | 400 mah |
| Cuộn lưới: | Đúng |
Yuoto vape khói 2500puffs Original Yutu Vape dùng một lần nóng
| nicotin: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| Quyền lực: | 1200mAh |
| Công suất nước ép điện tử: | 7ml |
| Sự chỉ rõ: | 44.5CM*35CM*24.5CM |
| Nhà máy: | Đúng |
vape dùng một lần dubai Hottest Yuoto XXL 2500puffs elifbar pod
| nicotin: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| Quyền lực: | 1200mAh |
| Công suất nước ép điện tử: | 7ml |
| Sự chỉ rõ: | 44.5CM*35CM*24.5CM |
| Nhà máy: | Đúng |
hot XXL 2500puff Tấm dán vape dùng một lần Yuoto 7ml nước trái cây và 22kg / ctn
| Tên: | XXL |
|---|---|
| thùng giấy: | 400 chiếc/200 chiếc |
| Vật chất: | nhãn dán |
| Đóng gói: | 10 chiếc |
| hương vị: | 35 |
yuoto xxl 2500 puff 35 vị có sẵn 5% nicotin Dung lượng pin 1200 mah
| chi tiết đóng gói: | 10 cái / gói, 400 cái / thùng , kích thước thùng: 56 cm * 28 cm * 25.5 cm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 6 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 1000000 chiếc mỗi năm |
| : |
Bán buôn trực tiếp tại nhà máy Yuoto XXL 5% Nicotine 2500 Puffs Pina Coloda Hương vị đá dùng một lần Thuốc lá điện tử Vape
| bánh xốp: | 2500 |
|---|---|
| Nồng độ nicotin: | 5% |
| Sự bảo đảm: | 3 tháng |
| hương vị: | Nhiều |
| biến điện áp: | Điện áp không thay đổi |
Các nước Châu Âu 5% Yuoto 2500 Puffs Ecig Pod Bút Vape điện tử dùng một lần
| Nicotine: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| Quyền lực: | 1200mAh |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 7ML |
| Sự chỉ rõ: | 44,5 cm * 35 cm * 24,5 cm |
| Nhà máy: | Đúng |
Yuoto XXL 2500puffs Vape Kit dùng một lần 1200mAh Thuốc lá điện tử 7ml
| Nicotine: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| Sức mạnh: | 1200 mah |
| Công suất E-Juice: | 7ml |
| Sự chỉ rõ: | 44,5 cm * 35 cm * 24,5 cm |
| Nhà máy: | Đúng |
XXL Vape Thuốc lá điện tử dùng một lần, Bút hơi tùy chỉnh 2500 Puffs tại Trung Quốc
| Hương vị: | Hương trái cây |
|---|---|
| bánh xốp:: | 2500puff |
| Nicotine:: | 5% hoặc 2% |
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
| Tên: | XXL 2500puff |
1200mAh Yuoto XXL 2500 Puffs Vape Pen Hương vị trái cây dùng một lần 7ml
| Hương vị: | Hương trái cây |
|---|---|
| bánh xốp: | 2500puff |
| Nicotine: | 5% hoặc 2% |
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 7.0ml |

