Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Grape Ice Flavour YUOTO Disposable Vape 15 Colors and 3.6V Voltage Range for a Long-Lasting Vaping Experience
| Color: | 15 Colors |
|---|---|
| Feature: | Mesh Coil |
| Size: | 3.5 Inches |
| Capacity: | 1.3ml |
| Airflow: | Adjustable |
No Display YUOTO Disposable Vape with Grape Ice Flavor and Mesh Coil
| Battery Capacity: | 280mAh |
|---|---|
| Airflow: | Adjustable |
| Flavours: | 19 Classic Flavors |
| Flavour: | Grape Ice |
| Color: | 15 Colors |
Cải thiện trải nghiệm vape của bạn với Yuoto 5000 Puffs Vape 10-12W Wattage 19 hương vị
| Sức mạnh nicotin: | 5% |
|---|---|
| Khả năng pin: | 650mAh |
| Công suất: | 10-12W |
| điện trở cuộn dây: | Lưới thép |
| hương vị: | 19Hương vị |
0% 2% 5% Năng lượng nicotine YUOTO Vape dùng một lần với dòng không khí điều chỉnh và cuộn dây DualMesh
| Coil Resistance: | DualMesh Coil |
|---|---|
| Nicotine Strength: | 0% 2% 5% |
| Product Name: | YUOTO Disposable Vape |
| Wattage: | 10-12W |
| Airflow: | Adjustable |
Yuoto Vape dùng một lần XXL MAX 3500 Puffs Thiết bị 45 hương vị
| tên: | Yuoto XXL MAX |
|---|---|
| bánh xốp: | 3500 |
| E lỏng: | 9ML |
| nicotin: | 5% |
| Pin: | 1200 mAh |
Vape dùng một lần YUOTO với luồng khí có thể điều chỉnh, dung lượng pin 850mAh và nồng độ nicotine 0%
| Package: | 1pc/pack |
|---|---|
| Product Name: | YUOTO Disposable Vape |
| Airflow: | Adjustable |
| Flavor: | 23lavors |
| Material: | Plastic+AL |
Nâng Cấp Trải Nghiệm Vaping của Bạn với Bút Vape dùng một lần YUOTO 850mAh Pin Dung Lượng DualMesh Coil
| Nicotine Strength: | 0% 2% 5% |
|---|---|
| Battery Capacity: | 850mAh |
| Wattage: | 10-12W |
| Material: | Plastic+AL |
| Package: | 1pc/pack |
Yuoto Vape dùng một lần XXL 2500 Puffs Thiết bị hương vị bạc hà
| tên: | yuoto xxl |
|---|---|
| bánh xốp: | 2500 |
| E lỏng: | 7ml |
| nicotin: | 5% |
| Pin: | 1200 mAh |
7 ml Yuoto Vape dùng một lần XXL 2500 Puffs Thiết bị hương vị
| tên: | yuoto xxl |
|---|---|
| bánh xốp: | 2500 |
| E lỏng: | 7ml |
| nicotin: | 5% |
| Pin: | 1200 mAh |
New Custom 2000 Puffs Vape dùng một lần Yuoto OEM Pod 5% 2% 0% Nicotine
| Kiểu: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | Pctg |
| Chứng nhận: | FDA, CE, ROHS |
| Loại sạc: | dùng một lần |
| Chế độ bắt đầu: | thuốc lá điện tử |

