Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Long Lasting 5000 Puffs YUOTO Vape Pen dùng một lần với pin 650mAh
| Gói: | 1 cái/gói |
|---|---|
| điện trở cuộn dây: | Lưới thép |
| Tên sản phẩm: | Vape dùng một lần YUOTO |
| bánh xốp: | 5000 nhát |
| Khả năng pin: | 650mAh |
650mAh pin YUOTO Vape dùng một lần 1pc Pack 19 hương vị
| điện trở cuộn dây: | Lưới thép |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa + AL |
| Gói: | 1 cái/gói |
| hương vị: | 19Hương vị |
| Công suất: | 10-12W |
Khám phá hiệu suất của Yuoto 7000 Puffs Vape 900mAh pin và 7000 Puffs
| luồng không khí: | có thể điều chỉnh |
|---|---|
| Công suất: | 10-12W |
| hương vị: | 15 hương vị |
| Gói: | 1 cái/gói |
| điện trở cuộn dây: | 1,2ohm |
Năng lượng nicotine 5% YUOTO Vape dùng một lần với khả năng chống cuộn lưới
| Tên sản phẩm: | Vape dùng một lần YUOTO |
|---|---|
| Công suất: | 10-12W |
| Sức mạnh nicotin: | 5% |
| hương vị: | 16 hương vị |
| Vật liệu: | Nhựa + AL |
3500puffs YUOTO bút vape dùng một lần phù hợp với vape cao wattage
| Vật liệu: | Nhựa + AL |
|---|---|
| Gói: | 1 cái/gói |
| điện trở cuộn dây: | Lưới thép |
| Khả năng pin: | 1200mAh |
| Tên sản phẩm: | Vape dùng một lần YUOTO |
Vape dùng một lần YUOTO với luồng khí có thể điều chỉnh, dung lượng pin 850mAh và công suất 10-12W
| Battery Capacity: | 850mAh |
|---|---|
| Airflow: | Adjustable |
| Wattage: | 10-12W |
| Flavor: | 23lavors |
| Nicotine Strength: | 0% 2% 5% |
15 Colors 5000 Puffs Vape Without Display Performance
| Màu sắc: | 15 màu |
|---|---|
| Hương vị: | băng nho |
| Loại sạc: | Cáp |
| Đóng gói: | 10PCS/Box; 10 cái/hộp; 400PCS/Case 400 CÁI / Trường hợp |
| Phạm vi điện áp: | 3.6V |
Discover the Convenience of YUOTO Disposable Vape 280mAh Battery Capacity Adjustable Airflow
| Charging Type: | Cable |
|---|---|
| Capacity: | 1.3ml |
| Airflow: | Adjustable |
| Size: | 3.5 Inches |
| Packing: | 10PCS/Box; 400PCS/Case |
Kháng lưới cuộn dây 3500 Puffs Vape Với 5% Nicotine Thành phần
| bánh xốp: | 3500 nhát |
|---|---|
| Công suất: | 10-12W |
| điện trở cuộn dây: | Lưới thép |
| hương vị: | 16 hương vị |
| Khả năng pin: | 1200mAh |
Flavour Grape Ice Stoving Varnish Vape Without Display
| Voltage Range: | 3.6V |
|---|---|
| Flavour: | Grape Ice |
| Capacity: | 1.3ml |
| Suitable For: | ALL>18 |
| Airflow: | Adjustable |

