Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Nhựa AL Yuoto 5000 Puffs Vape Với Khả năng chống lại các đám mây lớn
| điện trở cuộn dây: | Lưới thép |
|---|---|
| Công suất: | 10-12W |
| Sức mạnh nicotin: | 0% 2% 5% |
| Tên sản phẩm: | Vape dùng một lần YUOTO |
| luồng không khí: | có thể điều chỉnh |
10-12W Công suất 5000 Puffs Vape với Kháng lưới Lôi cho thị trường
| Khả năng pin: | 650mAh |
|---|---|
| Công suất: | 10-12W |
| điện trở cuộn dây: | Lưới thép |
| Vật liệu: | Nhựa + AL |
| hương vị: | 22 hương vị |
Nhựa AL vật liệu YUOTO bút vape dùng một lần 22 hương vị 1pc / gói
| Công suất: | 10-12W |
|---|---|
| Khả năng pin: | 650mAh |
| Vật liệu: | Nhựa + AL |
| Sức mạnh nicotin: | 0% 2% 5% |
| luồng không khí: | có thể điều chỉnh |
Năng lượng pin 650mAh YUOTO Vape Pen dùng một lần 5% Nicotine
| Tên sản phẩm: | Vape dùng một lần YUOTO |
|---|---|
| Sức mạnh nicotin: | 0% 2% 5% |
| Khả năng pin: | 650mAh |
| Vật liệu: | Nhựa + AL |
| Gói: | 1 cái/gói |
Kháng chống cuộn lưới YUOTO bút vape dùng một lần với luồng không khí điều chỉnh
| điện trở cuộn dây: | Lưới thép |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Vape dùng một lần YUOTO |
| luồng không khí: | có thể điều chỉnh |
| Khả năng pin: | 650mAh |
| Công suất: | 10-12W |
Yuoto Vape dùng một lần 50.000 lần tiết kiệm chi phí nhất
| Sức mạnh nicotin: | 0% 2% 5% |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Vape dùng một lần YUOTO |
| Vật liệu: | Nhựa + AL |
| Hương vị: | 15 hương vị |
| Dung lượng pin: | 650mAh |
Máy hóa hơi dùng một lần 2Ml Yuoto, Bút Vape dùng một lần 600puffs
| Tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ SS304 + Pctg |
| Người mẫu.: | Chai 600 |
| Ejuice-Công suất: | 2ml chất lỏng điện tử |
| Dung lượng pin: | 400mah |
Yuoto DIGI 15000 có thể sạc lại Puffs Double Mesh Coil Vape 22 hương vị
| Tên sản phẩm: | Yuoto DIGI |
|---|---|
| bánh xốp: | 15000 |
| hương vị: | 23 |
| Hình dạng: | Hộp |
| Trọng lượng: | 105 gam |
Yuoto Thanos 5000 Puffs Yuoto Cuộn lưới Vape dùng một lần có thể sạc lại
| Hương liệu: | 19 |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 650 mah |
| Ắc quy: | Có thể sạc lại |
| liqiud: | 14ml |
| Cuộn dây: | Lưới thép |
LED Shine Yuoto Star 3000 Puffs Vapes dùng một lần
| Tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Người mẫu.: | ngôi sao yuoto 3000 nhát |
| Dung lượng pin: | 1000mah |
| bánh xốp: | 3000 hơi |
| nicotin: | 0% 2% 5% |

