Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
yuoto fox 3000puffs vape dùng một lần 8ml e lỏng
| Điện áp đầu vào: | 3.7V |
|---|---|
| Cân nặng: | 62g |
| Công suất chất lỏng điện tử: | 8ml |
| bánh xốp: | 3000 |
| Sức mạnh nicotin: | 5% hoặc 2% hoặc 0% |
1500 Puffs Yuoto thuốc lá điện tử 900mAh 5ml
| kiểu:: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu:: | SS304+Pctg+PC |
| Chứng nhận:: | FDA, CE, RoHS, FCC, PSE |
| Loại sạc:: | KHÔNG |
| Chế độ bắt đầu:: | Thủ công |
3000 Puffs Vape dùng một lần 1000mAh Độ bền Nicotine 5% 7,5ml tinh dầu
| Kích cỡ: | 112*20*10mm |
|---|---|
| Sức mạnh nicotin: | 5% hoặc 2% hoặc 0% |
| Điện áp đầu vào: | 3.7V |
| Dung lượng pin: | 1000mAh |
| Cân nặng: | 62g |
Thiết bị bút Vape Yuoto Plus 600puffs, TPD thuốc lá điện tử dùng một lần 2ml
| tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật chất: | SS304+Pctg+PC |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | Yuoto Thanos 5000 nhát |
| Eliquid-Capacity: | 2ML |
| Dung lượng pin: | 600mah |
TPD Yuoto Plus 600puffs, Thiết bị Vape Pen Blueberry Ice 2ml
| tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật chất: | SS304+Pctg+PC |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | Yuoto Thanos 5000 nhát |
| Eliquid-Capacity: | 2ML |
| Dung lượng pin: | 600mah |
2% 5% Nic có sẵn Yuoto XXL Vape 2500 Puffs Guava Ice dùng một lần
| Tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Nguyên liệu: | SS304+Pctg+PC |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | Yuoto XXL 2500 hơi |
| Eliquid-Capacity: | 7ml |
| Dung lượng pin: | 1200mAh |
Hương vị mới Vape Pod dùng một lần 2500 Puffs Yuoto XXL 7.0ml Pin Ejuice 1200mAh
| Tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Nguyên liệu: | SS304+Pctg+PC |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | Yuoto XXL 2500 hơi |
| Eliquid-Capacity: | 7ml |
| Dung lượng pin: | 1200mAh |
Pin 1200mAh Yuoto XXL Vape Pod dùng một lần 2500 Puffs Coke Ice 5% Nic
| Tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Nguyên liệu: | SS304+Pctg+PC |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | Yuoto XXL 2500 hơi |
| Eliquid-Capacity: | 7ml |
| Dung lượng pin: | 1200mAh |
19 Hương vị trái cây 5000 Puffs Bút Vape dùng một lần trực tuyến từ nhà máy Yuoto OEM
| Tên sản phẩm: | Bút Vape dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ SS304 + Thanh |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | thanos |
| Ejuice-Công suất: | 14ml |
| Dung lượng pin: | 650mAh |
5% Nic Vape Pod dùng một lần 2500 Puffs Peach Ice Yuoto XXL 7.0ml Ejuice
| Tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Nguyên liệu: | SS304+Pctg+PC |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | Yuoto XXL 2500 hơi |
| Eliquid-Capacity: | 7ml |
| Dung lượng pin: | 1200mAh |

