Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
YUOTO Thanos Stoving Varnish E Thuốc lá điếu dùng một lần Vape có thể sạc lại 5000puff
| Tên: | Yuoto Thanos |
|---|---|
| Phiên bản: | sơn dầu bóng 、 tiếng anh 、 nga |
| bánh xốp: | 5000 |
| Nicotine: | 5% / 2% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
Yuoto Thanos có thể sạc lại 650mAh 5000puff Thuốc lá Vape E cuộn lưới dùng một lần
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Tên: | Thanos |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 mah |
| cuộn lưới: | Đúng |
Mesh Coil Dùng một lần E Thuốc lá Vape Pen Yuoto Thanos 5000puff 650mAh
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Tên: | Thanos |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 mah |
| Cuộn lưới: | Đúng |
14ml E Juice 5000puff Yuoto Thanos Vape dùng một lần Pin 650mAh
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotint: | 5%, 2% |
| Nước trái cây: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 |
| Có thể sạc lại: | Đúng |
E Juice 5000puff Yuoto Thanos Vape dùng một lần Pin 14ml 650mAh
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotint: | 5%, 2% |
| Nước trái cây: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 |
| có thể sạc lại :: | Đúng |
14ml E Juice 5000puff Yuoto Thanos Vape dùng một lần Pin 650mAh
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotint: | 5%, 2% |
| Nước trái cây: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 |
| Có thể sạc lại: | Đúng |
14ml E Juice 5000puff Yuoto Thanos Vape dùng một lần Pin 650mAh
| Hương vị: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotint: | 5%, 2% |
| Nước trái cây: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 |
| Có thể sạc lại: | Đúng |
Yuoto Thanos có thể sạc lại 650mAh 5000puff Thuốc lá Vape E cuộn lưới dùng một lần
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Tên: | Thanos |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 mah |
| cuộn lưới: | Đúng |
Pure Taste 2500 Puffs Vape Pen dùng một lần Yuoto Xxl Cảm giác đánh vào cổ họng
| Hương vị: | 20 |
|---|---|
| bánh xốp: | 2500 |
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 7.0ml |
| Ắc quy: | 1200mAh |
Yuoto Xxl 2500 Puffs Vape Pen dùng một lần E Juice Dung tích 7ml
| Hương vị: | 20 |
|---|---|
| bánh xốp: | 2500 |
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 7.0ml |
| Ắc quy: | 1200mAh |

