Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
1650mAh 8ml 3000 Puffs Vape dùng một lần, Bút Vape dùng một lần Yuoto Luscious
| Chứng nhận: | FDA, CE, ROHS, PSE |
|---|---|
| Trưng bày: | không có màn hình |
| Loại: | dùng một lần |
| Chế độ cơ khí:: | phi cơ khí |
| Biến điện áp:: | Điện áp không thay đổi |
20 Hương vị hấp dẫn 5000 Puffs Lưới cuộn Vape dùng một lần 14ml E Pin 650mAh dạng lỏng
| Công suất nước ép điện tử: | 14ml |
|---|---|
| Ắc quy: | 650mAh |
| Xôn xao: | cuộn lưới |
| hương vị: | giống nho |
| Lợi thế: | có thể sạc lại |
Thanos E Juice 14.0Ml 5000 Puffs Pin Vape dùng một lần 650mAh
| Chế độ bắt đầu: | Thủ công |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg+PC |
| Bộ: | Đơn |
| Loại sạc: | Cáp |
| Kiểu: | Vape dùng một lần |
5000 Puff Thanos Yuoto Entertainment Hương vị trái cây cuộn lưới Vape dùng một lần
| Tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg+PC |
| Số mẫu: | 5000 hơi Phiên bản tiếng Anh |
| E lỏng: | 14ml |
| Ắc quy: | 650mah |
Nice Taste 2.0ml TPD Vape dùng một lần 600 Puff YUOTO Smart ODM
| Tên: | Thông minh |
|---|---|
| bánh xốp: | ~600 |
| nicotin: | 0%,2% |
| Ứng dụng: | Bar Entertainment, Party, Relexation |
| Cân nặng: | 23g |
5% Nicotine 1500 Puffs Thiết bị Vape dùng một lần với pin 800 mah
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| xôn xao: | meshciol |
| dung tích: | 5ml |
| pin: | 800 mah |
| nictione: | 5% |
Yuoto 5000 Puffs Vape dùng một lần cuộn lưới nước ép Thanos E
| Đóng gói: | 10 cái/hộp |
|---|---|
| Cổng sạc: | Giao diện Type-C |
| Hương vị: | 19 hương vị cho bạn lựa chọn |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14 ml |
| Lần phun tối đa: | 5000 nhát |
Yuoto XXL MAX 3500 Puffs Vape Mint Ice hương vị dùng một lần
| hương vị: | 23 |
|---|---|
| Công suất nước ép điện tử:: | 9ML |
| Sức mạnh nicotin:: | 0/20mg(2%)/50mg(5%) |
| hương vị: | cây bạc hà |
| Thời gian giao hàng: | 7 ~ 10 ngày |
Yuoto XXL Max 3500 Puffs Pin Vape 1200mAh dùng một lần 9.0ml E Juice Mesh Coil
| Kiểu: | Cái tôi |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Chứng nhận: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| Loại sạc: | Sạc Trước |
| Chế độ bắt đầu: | cảm biến |
5% Nicotine Luscious 3000 Puffs Vape Device 24 Hương vị 8Ml E Liquid
| Tên: | yuuto thanos |
|---|---|
| bánh xốp: | 3000 |
| E lỏng: | 8ml |
| nicotin: | 5% |
| Ắc quy: | 1350mAh |

