Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Công nghệ tiên tiến Yuoto Vape dùng một lần XXL 2500 Puffs 7Ml
| Tên: | yuoto xxl |
|---|---|
| bánh xốp: | 2500 |
| E lỏng: | 7ml |
| nicotin: | 5% |
| Ắc quy: | 1200 mAh |
Thuốc lá Vape Pen dùng một lần 52g 2500 Puffs E với pin 1200 mah
| Hương vị: | 20 |
|---|---|
| bánh xốp: | 2500 |
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 7.0ml |
| Pin: | 1200 mah |
dẫn sáng Thuốc lá điện tử Vape 2000 Puffs Pin 850mAh
| bánh xốp: | 2000 |
|---|---|
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 5.0ML |
| Pin: | 850 mah |
| Hương liệu: | 15 |
Cuộn dây lưới có thể nạp lại được Puff Vape Pen có thể sạc lại với kích thước di động
| mô hình: | minibar chuyên nghiệp |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử: | dung tích trống-4ml |
| Pin: | 640 mah |
| xôn xao: | cuộn lưới |
| thuận lợi: | refillabe (4-5 lần) có thể sạc lại |
Nước trái cây Yuoto Bubble Vape 3000 Puff E có thể sạc lại dùng một lần 10ml Pin 650 mah
| Hương vị:: | 15 hương vị |
|---|---|
| Nicotine:: | 2% 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 10mL |
| Pin:: | 650 mah |
| Có thể sạc lại:: | Đúng |
Yuoto Thanos 5000puff Thuốc lá E dùng một lần Vape Pen Mesh Coil có thể sạc lại 650mAh
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Tên: | Thanos |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 mah |
| Cuộn lưới: | Đúng |
Pina Colada Thanos Yuoto Cuộn lưới có thể sạc lại Pina Colada 5000 Puffs
| Tên: | Yuoto Thanos |
|---|---|
| bánh xốp: | 5000 |
| Nicotine: | 5% / 2% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 mah |
FCC Yuoto Thanos Thiết bị Pod 5000 Puffs dùng một lần 5% Nic có thể sạc lại 15 hương
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
|---|---|
| Ắc quy: | 650 mah |
| Xôn xao: | cuộn lưới |
| Hương liệu: | 15 |
| Thuận lợi: | Có thể sạc lại |
Yuoto Thanos 5000puff Thuốc lá điện tử E dùng một lần có thể sạc lại 650mAh
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Tên: | Thanos |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 14ml |
| Ắc quy: | 650 mah |
| cuộn lưới: | Đúng |
2500 Puffs 5% Nicotine Yuoto Vape dùng một lần 7ml Nước ép Thuốc lá điện tử
| Loại hình: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Chứng nhận: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE |
| Vật chất: | Pctg |
| dùng một lần: | Đúng |
| Chế độ bắt đầu: | thủ công |

