Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Nguyên bản 5000 Puffs Yuoto Cuộn lưới Vape dùng một lần có thể sạc lại
| Hương liệu: | 19 |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 650 mah |
| Ắc quy: | Có thể sạc lại |
| liqiud: | 14ml |
| Cuộn dây: | Lưới thép |
Yuoto Smart 600 Puffs Bộ Vape dùng một lần Thiết bị TPD 2% Nicotine
| Tên: | Yuoto Smart 600 Puffs (TPD) |
|---|---|
| Hương liệu: | 12 (Trái cây, Hỗn hợp, Cổ điển) |
| Cân nặng:: | 23G |
| Pin:: | 350 mah |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 2.0ml |
Yuoto Vape Pod dùng một lần 14ml E Juice 650mAh pin
| Tên sản phẩm: | Bút Vape dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg+PC |
| Mẫu số: | yuuto thanos |
| Eliquid-Capacity: | 14ml |
| Dung lượng pin: | 650mAh |
Thuốc lá điện tử khói 35 hương vị Yuoto Xxl 2500 Puffs Ngoại hình sành điệu
| Tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Nguyên liệu: | SS304+Pctg+PC |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | Yuoto XXL 2500 hơi |
| Eliquid-Capacity: | 7ml |
| Dung lượng pin: | 1200mAh |
Thuốc lá điện tử khói Yuoto XXL 2500 Puffs Dứa Ice 2% 5% Nic
| Tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Nguyên liệu: | SS304+Pctg+PC |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | Yuoto XXL 2500 hơi |
| Eliquid-Capacity: | 7ml |
| Dung lượng pin: | 1200mAh |
Lưới cuộn Yuoto Stoving Varnish Vape, Relax Yuoto Thanos 5000 Puffs
| Tên sản phẩm: | Vape dùng một lần |
|---|---|
| Eliquid-Capacity: | Nước ép 14ml |
| Dung lượng pin: | 650mah có thể sạc lại |
| bánh xốp: | 5k |
| nicotin: | 0% 2% 3% 5% |
Fda Yuoto Vape dùng một lần, Stoving Varnish Vape Pen Mesh Coil 19 Hương vị
| Tên sản phẩm: | Vape dùng một lần |
|---|---|
| Eliquid-Capacity: | Nước ép 14ml |
| Dung lượng pin: | 650mah |
| bánh xốp: | 5k |
| nicotin: | 0% 2% 3% 5% |
19 Hương vị Yuoto Oem Chất lỏng Vape E dùng một lần 14ml Pin 650mah Có thể sạc lại
| Tên sản phẩm: | Vape dùng một lần YUOTO |
|---|---|
| Số mẫu: | thanos 5000 nhát phiên bản Ả Rập |
| Eliquid-Capacity: | 14ml Ejuice |
| Dung lượng pin: | 650mah |
| bánh xốp: | 5k |
19 Hương vị Yuoto Stoving Varnish Vape, Lưới cuộn 5000 Puffs Vape có thể sạc lại
| Tên sản phẩm: | yuoto bếp vecni vape |
|---|---|
| Eliquid-Capacity: | Nước ép 14ml |
| Dung lượng pin: | 650mah |
| bánh xốp: | 5k |
| nicotin: | 0% 2% 3% 5% |
Yuoto nhỏ Xxl 2500 Puffs dùng một lần vape sạc lại
| Tên sản phẩm: | Yuoto XXL 2500 hơi |
|---|---|
| hương vị: | 45 |
| Hình dạng: | CỔ ĐIỂN |
| Ứng dụng: | Hỗ trợ cai thuốc lá |
| Trọng lượng: | 22kg/Thùng |

