Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Yuoto 600 Puffs Vape Nhiều hương vị có sẵn với 5% muối Nicotine
| bánh xốp: | 600 |
|---|---|
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 2ML |
| Pin: | 350 mah |
| Màu sắc:: | Màu tía |
Bút Vape dùng một lần Yuoto Thanos có thể sạc lại 5000 Puffs 5% Nicotine
| tên sản phẩm: | Yuoto Vapes |
|---|---|
| Hương liệu: | 15 |
| Hình dạng: | Xe tăng |
| Đăng kí: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng: | 80g |
650mah Msds Máy hóa hơi dùng một lần được phê duyệt, Vape dùng một lần 14ml Ejuice Yuoto Thanos
| Tên sản phẩm: | Vape dùng một lần |
|---|---|
| Eliquid-Capacity: | Nước ép 14ml |
| Dung lượng pin: | 650mah |
| bánh xốp: | 5k |
| nicotin: | 0% 2% 3% 5% |
Yuoto XXL MAX 3500 Puffs Pin Vape 1200mAh dùng một lần
| Tên: | Yuoto XXL MAX |
|---|---|
| bánh xốp: | ≈3500 |
| Ắc quy: | 1200 mAh |
| nicotin: | 5% |
| Hương vị: | 19 |
Yuoto Vape dùng một lần 5 Nicotine 700 Puffs Không có nút hút thuốc tự động
| Bánh xốp:: | 700 |
|---|---|
| Nicotine :: | 5% |
| Công suất E-juice :: | 2.3ML |
| Pin:: | 450 mah |
| Màu sắc:: | Màu xanh lam |
Công suất lớn Yuoto Bubble Vape Pen 4000 Puffs để thư giãn trong quán bar
| tên sản phẩm: | Yuoto Vapes |
|---|---|
| Hương liệu: | 16 |
| Hình dạng: | Chai rượu nhỏ |
| Đơn xin: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng: | 57g |
19 Hương vị Thiết bị Vape dùng một lần Yuoto Thanos 5000 Puffs ở Ấn Độ
| Tên sản phẩm: | Vape Yuoto |
|---|---|
| hương vị: | 19 |
| Hình dạng: | Xe tăng |
| Ứng dụng: | Bar Entertainment, Party, Relexation |
| Cân nặng: | 80g |
Có thể sạc lại 2% Nicotine 5000 Puff Vape Yuoto Thanos dùng một lần
| tên sản phẩm: | Yuoto Vapes |
|---|---|
| Hương liệu: | 15 |
| Hình dạng: | xe tăng |
| Đăng kí: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng: | 80g |
Yuoto Thanos 5000 Puff Vape dùng một lần có thể sạc lại 5% Nicotine
| tên sản phẩm: | Yuoto Vapes |
|---|---|
| Hương liệu: | 15 |
| Hình dạng: | xe tăng |
| Đăng kí: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng: | 80g |
Yuoto Thanos 5000 Puff Vape dùng một lần 14 ML E-liquid 5% Nicotine
| Tên sản phẩm: | Yuoto Vapes |
|---|---|
| Hương liệu: | 15 |
| Hình dạng: | Xe tăng |
| Đăng kí: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng: | 80g |

