Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
14ml E Liquid Thanos 5000 Puffs Bút Vape dùng một lần Yuoto OEM ODM 650mAh
| Tên sản phẩm: | thuốc lá dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg+véc ni bếp |
| Số mẫu: | Yuoto Thanos 5000 hơi |
| Eliquid-Capacity: | 14ml |
| Dung lượng pin: | 650mah |
Thuốc lá điện tử dùng một lần OEM, 50mg Nicotine 5000 PUFF Bar Vape Pod System
| Tên sản phẩm: | Bút Vape dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304 + vecni bếp |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | Thanos 5000 hơi |
| Ejuice-Công suất: | 14ml |
| Dung lượng pin: | 650mAh |
Phiên bản tiếng Ả Rập gốc 5000 Puffs Vape dùng một lần Yuoto Thanos
| Tên sản phẩm: | Yuoto Thanos (Stoving vecni) |
|---|---|
| bánh xốp: | 5000 |
| hương vị: | 19 |
| Ứng dụng: | Sản phẩm cai thuốc lá |
| Cân nặng: | 60g |
15 Flavors Yuoto Lens 50000 Puffs Rechargeable Disposable Vape
| Tên sản phẩm: | ống kính yuoto 50000 nhát |
|---|---|
| Eliquid-Capacity: | 25ml nước ép |
| Dung lượng pin: | 650mAh |
| bánh xốp: | 50000 hơi thở |
| nicotin: | 0% 2% 3% 5% |
Yuoto Thanos 5000 Puffs Vape dùng một lần 14ml E Juice 650mAh Pin có thể sạc lại
| tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật chất: | SS304+Pctg+PC |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | Yuoto Thanos 5000 hơi |
| Eliquid-Capacity: | 14ml |
| Dung lượng pin: | 650mah |
Yuoto Orignal XXL Vape dùng một lần Pod 2500 Puffs Dưa hấu Ice 5% Nic Pin 1200mAh
| Tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Nguyên liệu: | SS304+Pctg+PC |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | Yuoto XXL 2500 hơi |
| Eliquid-Capacity: | 7ml |
| Dung lượng pin: | 1200mAh |
Có thể thay thế 5 màu Tpd Vape Pod, Thiết bị Mod hộp mực 600 Puffs trực tiếp
| Kiểu: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg+PC |
| Bộ: | Đơn |
| Mod cơ khí: | phi cơ khí |
| biến điện áp: | Điện áp không thay đổi |
Yuoto Luscious Bar 2500 Puffs Bút Vape dùng một lần Nâng cấp XXL PRO
| Tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg+PC |
| Mô hình số.: | Yuoto XXL PRO 2500 nhát |
| Eliquid-Capacity: | 7.0ml |
| Khả năng pin: | 1200mAh |
3500 Puffs Yuoto XXL MAX Bút Vape dùng một lần nhiều hương vị
| bánh xốp: | ≈3500 nhát |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 1200 mAh |
| Sức mạnh Nicotine: | 0% ~ 5% |
| Hương liệu: | 16 (hương trái cây, pha trộn, cổ điển) |
| trọng lượng: | 60,5g |
Dùng một lần Stoving Varnish Vape Yuoto Thanos 5000 Puffs Rechargeable
| Tên sản phẩm: | Vape dùng một lần |
|---|---|
| Eliquid-Capacity: | Nước ép 14ml |
| Dung lượng pin: | 650 |
| bánh xốp: | 5k |
| nicotin: | 0% 2% 3% 5% |

