Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
3000 Puffs 5% Nic Yuoto Thuốc lá dùng một lần Nước trái cây Nước ép Vị Dưa hấu
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Nictione: | 5% |
| Dung tích: | 4 + 4ml |
| Ắc quy: | 1350 mah |
| tất cả: | +18 tuổi |
MSDS FDA chấp thuận 3000 Puffs Vape dùng một lần Không rò rỉ 0.8 Ml
| bánh xốp: | 3000 |
|---|---|
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 40 + 4,0ml |
| Ắc quy: | 1350 mah |
| Hương liệu: | 10 (Hương vị kép) |
0.8 Ml 3000 Puffs Không rò rỉ Bút Vape dùng một lần với sự chấp thuận của MSDS FDA
| bánh xốp: | 3000 |
|---|---|
| Nicotine: | 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 40 + 4,0ml |
| Ắc quy: | 1350 mah |
| Hương liệu: | 10 (Hương vị kép) |
Thép không gỉ Yuoto 3000 Puffs Vape dùng một lần 1350 MAh 5% Nicotine
| Materail: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Kích thước: | 56 * 28,1 * 29,2cm |
| Quốc gia Orignal: | Trung Quốc |
| Công suất nước trái cây: | 8.0 ML |
| dung lượng pin: | 1350 mAh |
Luscious 3000 Puffs Elf Bar Vape 1350 MAh Pin thương hiệu Yuoto dùng một lần
| Materail: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Kích thước: | 56 * 28,1 * 29,2cm |
| Quốc gia Orignal: | Trung Quốc |
| Công suất nước trái cây: | 8.0 ML |
| dung lượng pin: | 1350 mAh |
Bar Entertainment 2500 Puff Vape Yuoto XXL 2% Nicotine Salt
| tên sản phẩm: | Yuoto XXL 2500 Puffs |
|---|---|
| Hương liệu: | 19 |
| Đăng kí: | Bar Giải trí, Tiệc tùng, Thư giãn |
| Trọng lượng: | 46g |
| Ắc quy: | 1350 mah |
23 hương Yuoto XXL 2500 Puffs Vật liệu Vape SS304 PCTG dùng một lần
| tên sản phẩm: | Yuoto XXL 2500 Puffs |
|---|---|
| Hương liệu: | 19 |
| Đăng kí: | Bar Giải trí, Tiệc tùng, Thư giãn |
| Trọng lượng: | 46g |
| Ắc quy: | 1350 mah |
Thời trang Yuoto 2500 Puffs Vape XXL Muối Nicotine 5% Dùng một lần 7.0ML
| tên sản phẩm: | Yuoto XXL 2500 Puffs |
|---|---|
| Hương liệu: | 19 |
| Đăng kí: | Bar Giải trí, Tiệc tùng, Thư giãn |
| Trọng lượng: | 46g |
| Ắc quy: | 1350 mah |
Hút thuốc Yuoto XXL 2500 Puffs Vape 5% Nicotine Salt 7.0ML E Nước trái cây dùng một lần
| tên sản phẩm: | Yuoto XXL 2500 Puffs |
|---|---|
| Hương liệu: | 19 |
| Đăng kí: | Bar Giải trí, Tiệc tùng, Thư giãn |
| Trọng lượng: | 46g |
| Ắc quy: | 1350 mah |
Đa hương vị Yuoto XXL 2500 Puff Vape dùng một lần 5% Nicotine 1350mAh
| tên sản phẩm: | Yuoto XXL 2500 Puffs |
|---|---|
| Hương liệu: | 19 |
| Đăng kí: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng: | 46g |
| Ắc quy: | 1350 mah |

