Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
650 mah Yuoto Vape dùng một lần Refill 4000 hương vị đá coke
| vật tư: | kim khí |
|---|---|
| hương vị: | đá coke |
| dung lượng pin: | 650 mah |
| dung tích: | 10ml |
| nicotine muối: | 5% |
Hình vuông Yuoto Xxl Vape 5% Salt Nicotine với Pin 1200 mah
| vật tư: | ống nhôm + máy tính |
|---|---|
| hương vị: | Đào đá |
| dung lượng pin: | 1200 mah |
| dung tích: | 7ml |
| nicotine muối: | 5% |
Pin Vape 800 Puffs 2,5ml lỏng 600 mah đầy tinh tế
| Hương vị: | 11 |
|---|---|
| bánh xốp: | 800 |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 2,5ml |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 600 mah |
| Trọng lượng: | 32g |
Bar Relaxing Yuoto XXL 2500 Puff Vape Thuốc lá E dùng một lần 5% Nicotine
| tên sản phẩm: | Yuoto XXL 2500 Puffs |
|---|---|
| Hương liệu: | 19 |
| Đăng kí: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng: | 46g |
| Ắc quy: | 1350 mah |
Yuoto XXL 2% Nicotine Salt 2500 Puff Vape 7.0ML E Juice dùng một lần
| tên sản phẩm: | Yuoto XXL 2500 Puffs |
|---|---|
| Hương liệu: | 19 |
| Đăng kí: | Bar Giải trí, Tiệc tùng, Thư giãn |
| Trọng lượng: | 46g |
| Ắc quy: | 1350 mah |
Thuốc lá điện tử 2500 Puff, 23 hương Vape dùng một lần Yuoto XXL
| tên sản phẩm: | Yuoto XXL 2500 Puffs |
|---|---|
| Hương liệu: | 19 |
| Hình dạng: | Phổ biến |
| Đăng kí: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng: | 46g |
Hương vị nhẹ nhàng Yuoto Chai 600 nhát vape có thể thay đổi 2% Nicotine Mesh Coil
| Hương liệu: | 14 |
|---|---|
| trọng lượng: | 27G |
| Dung lượng pin: | 400 mah |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 2.0ml |
| Nicotine: | 0% , 2% |
Nhiều hương vị thơm ngon 1500 Puffs Vape dùng một lần, Thiết bị Yuoto Pod 900mAh
| bánh xốp: | ≈1500 Puffs |
|---|---|
| Hương liệu: | 29 (trái cây, hỗn hợp, tươi) |
| trọng lượng: | 46g |
| Dung lượng pin: | 900mAH |
| Dung lượng chất lỏng điện tử: | 5ml |
Thiết bị nhẹ 600 Puffs Yuoto Smart Vape dùng một lần 2ML E Liquid
| bánh xốp: | ≈600 nhát |
|---|---|
| Hương liệu: | 12 (Trái cây, Hỗn hợp, Cổ điển) |
| trọng lượng: | 23G |
| Ắc quy: | 350 mah |
| Dung lượng chất lỏng điện tử: | 2.0ml |
Thiết bị Vaporizer Yuoto chính hãng, Lưới cuộn 3500 Puffs Mint Vapes dùng một lần
| bánh xốp: | ≈3500 |
|---|---|
| Ắc quy: | 1200mAh |
| nicotin: | 0%,2%,5% |
| Hương vị: | 16 |
| Trọng lượng: | 60,5 g/chiếc |

