Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
TPD đã phê duyệt 600 Puffs Yuoto Chai Vape dùng một lần 2% Nicotine E cig
| hương vị: | 14 |
|---|---|
| Trọng lượng: | 27g |
| Dung lượng pin: | 400mah |
| tinh dầu: | 2.0ML |
| hàm lượng nicotin: | 20 mg/ml |
Yuoto Thanos 5000 Puff Vape dùng một lần 14Ml E Liquid loại c có thể sạc lại
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
|---|---|
| Màu sắc: | 19 |
| Người mẫu: | Thanos 5000 hơi |
| có thể sạc lại: | Đúng |
| Trọng lượng: | 80g |
XXL MAX 3500 Puffs Yuoto Vape dùng một lần Blueberry Ice Mesh Coil 5% 2% Nicotine
| hương vị: | 23 |
|---|---|
| Công suất nước ép điện tử:: | 9ML |
| Sức mạnh nicotin:: | 0/20mg(2%)/50mg(5%) |
| hương vị: | đá việt quất |
| Phù hợp với: | hơn 18 tuổi |
2% Nicotine 2ml E Juice Yuoto Plus 600 Puffs Vape Pen có chứng nhận Tpd
| Kiểu: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg+PC |
| Chứng nhận: | FDA, CE, ROHS, FCC, PSE, Tpd |
| Loại sạc: | không thể sạc lại |
| Chế độ bắt đầu: | Thủ công |
Pin 650mAh chính hãng Yuoto Thanos 5000 Puffs Vape Mesh Coil
| Tên sản phẩm: | Yuoto thanos (tiếng Ả Rập) |
|---|---|
| hương vị: | 19 |
| Ứng dụng: | Hỗ trợ cai thuốc lá |
| Cân nặng: | 80g |
| Ắc quy: | 650mAh |
0% 2% 5% Nic Salt 5000 Puffs Hệ thống bộ vỏ dùng một lần Yuoto Thanos 50ml E Liquid
| Tên sản phẩm: | Thanos 5000 nhát |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg+véc ni bếp |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | Thanos-tiếng Ả Rập |
| Eliquid-Capacity: | 14ml |
| Dung lượng pin: | 650 |
19 Hương vị hỗn hợp YUOTO Vape 5% Nicotine Salt có thể thay thế hộp mực
| Tên sản phẩm:: | Yuoto XXL 2500 Puffs |
|---|---|
| Hương vị:: | 19 |
| Hình dạng:: | Poqular |
| Đơn xin:: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng:: | 46g |
ROHS UL PSE 800 Puffs Vape, 2,5ml Thuốc lá điện tử Vape E
| Tên sản phẩm:: | Yuoto Plus 800 Puffs |
|---|---|
| Hương vị:: | 11 (Cũng có thể chọn loại orher cho ODM) |
| Hình dạng:: | Tiểu thuyết, Phổ biến, Đẹp |
| Đơn xin:: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| phun: | 800 |
Nature Taste 3000 Puffs Vape dùng một lần 1650mAh Tích hợp pin Pod
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| nictione: | 5% |
| dung tích: | 4 + 4ml |
| pin: | 1650 mah |
| chi tiết đóng gói: | 10 cái / gói, 400 cái / thùng |
5% Nictione 3000puff Vape dùng một lần
| Thương hiệu: | thần thái không thể |
|---|---|
| Nictione: | 5% |
| Dung tích: | 4 + 4ml |
| Pin: | 1650 mah |
| thùng carton: | 24,5kg |

