Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Yuoto 0° Vape dùng một lần chứa trước với 0% 2% 5% Nicotine Level
| Khả năng pin: | 650mAh |
|---|---|
| điện trở cuộn dây: | cuộn lưới |
| Vật liệu: | Nhựa + AL |
| hương vị: | 18 hương vị |
| Mức độ nicotin: | 0% 2% 5% |
Yuoto 0° Thẻ dùng một lần từ Trung Quốc
| Khả năng pin: | 650mAh |
|---|---|
| điện trở cuộn dây: | cuộn lưới |
| Vật liệu: | Nhựa + AL |
| hương vị: | 18 hương vị |
| Mức độ nicotin: | 0% 2% 5% |
Yuoto DIGI 15000 Puffs YUOTO Vape dùng một lần Double Mesh Coil Hai chế độ
| tên: | kỹ thuật số |
|---|---|
| bánh xốp: | 15000 nhát |
| hương vị: | 22 |
| Pin: | 850mAh (Có thể sạc lại) |
| Sự tập trung: | 0/20/50mg |
14ml Yuoto Thanos 5000 Puffs Cuộn lưới Vape dùng một lần có thể sạc lại
| Hương liệu: | 19 |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 650 mah |
| Ắc quy: | Có thể sạc lại |
| liqiud: | 14ml |
| Cuộn dây: | Lưới thép |
Bản gốc Yuoto XXL 2500 Puffs Vape dùng một lần 5% Nicotine
| Dung lượng pin: | 1200 mAh |
|---|---|
| Sức mạnh Nicotine: | 5% nicotin |
| Hương liệu: | 35 (Trái cây, Hỗn hợp, Truyền thống) |
| trọng lượng: | 52 g |
| Nước trái cây: | 7 ml |
YUOTO XXL 2500Puffs Hút Vape dùng một lần 7ml Ejuice 1200mAh Hương vị trái cây
| tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật chất: | SS304+Pctg+PC |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | Yuoto XXL 2500 hơi |
| Eliquid-Capacity: | 7ml |
| Dung lượng pin: | 1200mAh |
Pin 1200mAh Yuoto XXL 2500 Puffs Pod dùng một lần 7ml E Liquid
| tên sản phẩm: | bút vape |
|---|---|
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | XXL |
| Dung tích thùng dầu: | 7.0ml |
| Dung lượng pin: | 1200mAh |
| Phun: | 2500 nhát |
Thư giãn Yuoto Thanos Vape, Vape dùng một lần có thể sạc lại Msds 19 Hương vị
| Kiểu: | Cái tôi |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| Bộ: | Đơn |
| Mod cơ khí: | phi cơ khí |
| biến điện áp: | Điện áp không thay đổi |
Yuoto Xxl Max 3500 Puffs Vapes dùng một lần 1200mAh Kết thúc bằng da
| Tên sản phẩm: | Vape thuốc lá dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304 + Da chất lượng hàng đầu |
| Số mẫu: | XXL Max 3500 hơi |
| Ejuice-Công suất: | 9ML |
| Dung lượng pin: | 1200mAh |
Vape Pod dùng một lần OEM ODM, 650mAh 14ml 5000 PuffVaporizer
| Tên sản phẩm: | thanos |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg+véc ni bếp |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | thanos-5000 |
| Eliquid-Capacity: | 14ml |
| Dung lượng pin: | 650mAh |

