Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ 2500 puffs disposable vape 0 nicotine ] trận đấu 304 các sản phẩm.
XXL Yuoto 5 Nicotine Vape Pen 2500 Puffs 15 vị trái cây hỗn hợp
| Nicotine: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| Sức mạnh: | 1200 mah |
| Công suất E-Juice: | 7ml |
| Sự chỉ rõ: | 44,5 cm * 35 cm * 24,5 cm |
| Nhà máy: | Đúng |
Pod Mini Vape không thể sạc lại 2500 nhát 5 Độ mạnh của muối Nicotine
| nhãn hiệu: | yuoto |
|---|---|
| dung tích: | 7ml |
| pin: | 1200 mah |
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
| mô hình: | xxl |
22 Flavor Smoke Thuốc lá điện tử 2500 nhát ngoại hình sành điệu
| Hương vị: | 16 hương vị |
|---|---|
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 7.0ML |
| Pin: | 1200 mah |
| Nicotine:: | 5% hoặc 2% |
| Bánh xốp:: | 2500puff |
1200 mah Yuoto Vape dùng một lần, Thuốc lá điện tử 2500 Puff Max Vapor
| Nicotine: | 5%, 3%, 2%, 0% |
|---|---|
| Quyền lực: | 1200mAh |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 7ML |
| Sự chỉ rõ: | 44,5 cm * 35 cm * 24,5 cm |
| Nhà máy: | Đúng |
Bản gốc YUOTO Vape dùng một lần Trọng lượng nhẹ 48g Hương vị tốt
| Hương vị:: | 16 hương vị |
|---|---|
| Bánh xốp:: | 2500puff |
| Nicotine:: | 2%, 5% |
| Công suất nước trái cây điện tử:: | 7.0ml |
| Pin:: | 1200 mah |
XXL Vape Thuốc lá điện tử dùng một lần, Bút hơi tùy chỉnh 2500 Puffs
| Hương vị: | Hương trái cây |
|---|---|
| bánh xốp:: | 2500puff |
| Nicotine:: | 5% hoặc 2% |
| Nhãn hiệu: | Yuoto |
| Tên: | XXL 2500puff |
5% Nicotine vape Yuoto XXL 2500 nhát thuốc lá điện tử dùng một lần 1350 mah
| tên sản phẩm: | Yuoto XXL 2500 Puffs |
|---|---|
| Hương liệu: | 19 |
| Hình dạng: | Phổ biến |
| Đăng kí: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng: | 46g |
5% Nicotine vape Yuoto XXL 2500 nhát thuốc lá điện tử dùng một lần 1350 mah
| tên sản phẩm: | Yuoto XXL 2500 Puffs |
|---|---|
| Hương liệu: | 19 |
| Hình dạng: | Phổ biến |
| Đăng kí: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng: | 46g |
OEM vape Yuoto XXL 2500 nhát thuốc lá điện tử dùng một lần 5% Nicotine
| tên sản phẩm: | Yuoto XXL 2500 Puffs |
|---|---|
| Hương liệu: | 19 |
| Hình dạng: | Phổ biến |
| Đăng kí: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng: | 46g |
5% Nicotine vape Yuoto XXL 2500 nhát thuốc lá điện tử dùng một lần 1350 mah
| tên sản phẩm: | Yuoto XXL 2500 Puffs |
|---|---|
| Hương liệu: | 19 |
| Hình dạng: | Phổ biến |
| Đăng kí: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng: | 46g |

