Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Lưới cuộn 14ml phổ biến phổ biến Thanos YUOTO 5000PUFF Vape dùng một lần với 5% Nic
| Tên: | thanos |
|---|---|
| bánh xốp: | ~5000 |
| Phiên bản: | Phiên bản tiếng Anh |
| nicotin: | 2%,5% |
| Vật liệu: | nhãn dán |
19 Hương vị Yuoto Thanos 5000 Puffs Bút Vape dùng một lần 50mg 650mAh có thể sạc lại
| Tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ SS304 + Pctg |
| Người mẫu.: | thano 5000 |
| Ejuice-Công suất: | 14ml chất lỏng điện tử |
| Dung lượng pin: | 650mAh |
Yuoto Thanos Vape có thể sạc lại dùng một lần, Thuốc lá điện tử 5000 Puffs
| Tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg+véc ni bếp |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | thanos |
| Eliquid-Capacity: | 14ml |
| Dung lượng pin: | 650 |
5000 Puff 14ml Yuoto Thanos E Cig, Lưới cuộn 5% Nicotine Vape Pen dùng một lần
| Tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg+véc ni bếp |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | thanos |
| Eliquid-Capacity: | 14ml |
| Dung lượng pin: | 650 |
Một lần sử dụng 3500 Puffs E thuốc lá Vapes với năng lượng đầu ra liên tục cho tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Vaping Pod dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg+ Da |
| Mô hình NO.: | TỐI ĐA XXL |
| Eliquid-Capacity: | 9ML |
| Ắc quy: | Pin Li 1200mAh |
ODM 7000 Puffs Yuoto Beyonder Vape dùng một lần 25 Mg/Ml 15 Hương vị hỗn hợp
| tên sản phẩm: | Người phi phàm Yuoto |
|---|---|
| bánh xốp: | 7000 |
| hương vị: | 15 |
| Hình dạng: | Hộp |
| Ứng dụng: | Bar Entertainment, Party, Relexation |
Xxl 2500puff YUOTO Vape dùng một lần, điếu xì gà dùng một lần dung tích 7ml
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 7ml |
| pin: | 1200 mah |
| chi tiết đóng gói: | 10 chiếc / gói, 400 chiếc / thùng |
| Thời gian giao hàng: | 5-10 ngày làm việc |
Bong bóng Yuoto Led Shining với pin 650mAh có thể sạc lại
| Dung lượng chất lỏng điện tử: | 10ml |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 650 mah |
| Hương liệu: | 15+ hương vị |
| Phun: | Hơn 3000 nhát |
| Nicotine: | 5%, 3%, 2%, 0% |
Không rò rỉ 3000 Puffs Vape Pod dùng một lần với pin lớn 1650mAh
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| nictione: | 5% |
| dung tích: | 4 + 4ml |
| pin: | 1650 mah |
| mô hình: | công tắc điện |
Vape dùng một lần 1650mah 3000 Puffs
| Thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| Nictione: | 5% |
| Dung tích: | 4 + 4ml |
| pin: | 1650 mah |
| hương vị: | 10 |

