Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
Dung tích 7ml 2500 Puffs Vape dùng một lần Kích thước thân thiện với túi
| thuốc lá điện tử: | thần thái không thể |
|---|---|
| dung tích: | 7ml |
| pin: | 1200 mah |
| Nhãn hiệu: | OEM / ODM Yuoto XXL |
| thùng carton: | 400 chiếc |
8.0ML 3000 Puffs Vape Pod, Pin 1350MAh Bộ dụng cụ dùng một lần Yuoto Luscious
| Tên: | Yuoto Luscious 3000 Puffs |
|---|---|
| Hương liệu: | 24 |
| trọng lượng: | 52G |
| Dung lượng pin: | 1350 mAh |
| Công suất nước trái cây điện tử: | 8.0 ML |
Ngoại hình sành điệu Thiết bị Vape dùng một lần Yuoto XXL MAX 3500 Puffs
| bánh xốp: | ≈3500 nhát |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 1200 mAh |
| Sức mạnh Nicotine: | 0% ~ 5% |
| Hương liệu: | 16 (hương trái cây, pha trộn, cổ điển) |
| trọng lượng: | 60,5g |
Yuoto New XXL MAX 3500 Puffs Vape Mint Ice Mesh Coil dùng một lần 9ML E Juice
| hương vị: | 23 |
|---|---|
| Công suất nước ép điện tử:: | 9ML |
| Sức mạnh nicotin:: | 0/20mg(2%)/50mg(5%) |
| hương vị: | băng bạc hà |
| Phù hợp với: | hơn 18 tuổi |
ODM Yuoto 3500 Puffs Vape Bar 16 Hương vị hỗn hợp ROHS 1200mAh Pin 9ml E Juice
| Tên sản phẩm: | Vape Pod dùng một lần |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Da cao cấp + Inox |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | TỐI ĐA XXL |
| Ejuice-Công suất: | 9ML |
| Ắc quy: | 1200mAh |
Bar Entertainment Yuoto XXL 2500 Puffs Disposable Vape 38 Flavours
| Tên sản phẩm: | Yuoto XXL 2500 hơi |
|---|---|
| hương vị: | 38 |
| Hình dạng: | Nổi tiếng |
| Đăng kí: | Bar Entertainment, Party, Relexation |
| Cân nặng: | 46 gam/chiếc |
Yuoto Thanos Vape E Juice Vape 5000 dùng một lần với cuộn lưới
| Tên sản phẩm: | Yuoto Thanos 5000 hơi |
|---|---|
| hương vị: | 19 |
| Shape: | Popular |
| Đăng kí: | Bar Entertainment, Party, Relexation |
| Ắc quy: | 650mah |
Odm Yuoto Thanh dùng một lần có thể sạc lại với pin 650mah
| Tên sản phẩm: | Vape dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304+Pctg+véc ni bếp |
| Số mẫu: | thanos 5000 nhát phiên bản Ả Rập |
| Eliquid-Capacity: | Nước ép 14ml |
| Dung lượng pin: | 650 |
Yuoto 5000 Puffs Thanos Hệ thống bộ dụng cụ dùng một lần 14ml E Liquid 650 Pin
| Tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ SS304 + Pctg |
| Người mẫu.: | thano 5000 |
| Ejuice-Công suất: | 14ml chất lỏng điện tử |
| Dung lượng pin: | 650mAh |
OEM ODM Vape Pod dùng một lần, Pod kín 600 Puffs E Thuốc lá Tpd FDA CE RoHS
| Tên sản phẩm: | Thuốc lá điện tử |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ SS304 + Pctg |
| Người mẫu.: | Chai 600 |
| Ejuice-Công suất: | 2ml chất lỏng điện tử |
| Dung lượng pin: | 400mah |

