Tất cả sản phẩm
-
Hamza PatelWow họ có rất nhiều dòng, giá cả rất hợp lý, nhân viên rất hợp tác. Tiger giúp tôi tiết kiệm nhiều thời gian. -
Artur HatimiTôi sử dụng một số nhà bán buôn và luôn săn lùng giá tốt nhất, hương vị tốt nhất, cũng như dịch vụ khách hàng tốt nhất.Khi nhân viên làm việc ở Yuoto, họ làm cho tôi mọi việc trở nên thật dễ dàng và suôn sẻ.
Người liên hệ :
Tiger Zhou
Số điện thoại :
+86 18823725950
WhatsApp :
+8618823725950
Kewords [ yuoto vape ] trận đấu 1784 các sản phẩm.
5000 Puffs Pod dùng một lần có thể sạc lại Vape Yuoto Thanos 5% Nicotine
| tên sản phẩm: | Yuoto Vapes |
|---|---|
| Hương liệu: | 15 |
| Hình dạng: | Xe tăng |
| Đăng kí: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng: | 80g |
Gói tiếng Ả Rập Yuoto Thanos 5000 nhát Mesh Coil Nhà máy sản xuất vape wholsale dùng một lần
| tên sản phẩm: | Yuoto Vapes |
|---|---|
| Hương liệu: | 15 |
| Hình dạng: | Xe tăng |
| Đăng kí: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng: | 80g |
5000 Puffs Pod dùng một lần có thể sạc lại Vape Yuoto Thanos 5% Nicotine
| tên sản phẩm: | Yuoto Vapes |
|---|---|
| Hương liệu: | 15 |
| Hình dạng: | Xe tăng |
| Đăng kí: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng: | 80g |
5000 Puffs Pod dùng một lần có thể sạc lại Vape Yuoto Thanos 5% Nicotine
| tên sản phẩm: | Yuoto Vapes |
|---|---|
| Hương liệu: | 15 |
| Hình dạng: | Xe tăng |
| Đăng kí: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng: | 80g |
Hương vị ban đầu Yuoto Thanos 5000 Puff cuộn lưới Vape dùng một lần có thể sạc lại
| tên sản phẩm: | Yuoto Vapes |
|---|---|
| Hương liệu: | 19 |
| Hình dạng: | Xe tăng |
| Đăng kí: | Giải trí Bar, Tiệc, Rlexation |
| Trọng lượng: | 80g |
Dòng không khí điều chỉnh YUOTO bút vape dùng một lần với 23 hương vị
| hương vị: | 23 hương vị |
|---|---|
| Sức mạnh nicotin: | 0% 2% 5% |
| Tên sản phẩm: | Vape dùng một lần YUOTO |
| điện trở cuộn dây: | Cuộn dây kép |
| Khả năng pin: | 850mAh |
YUOTO Vape dùng một lần nhựa AL DualMesh Coil 15000 puffs 850mAh Điều chỉnh lưu lượng không khí 23 hương vị
| Gói: | 1 cái/gói |
|---|---|
| luồng không khí: | có thể điều chỉnh |
| Tên sản phẩm: | Vape dùng một lần YUOTO |
| Vật liệu: | Nhựa + AL |
| Sức mạnh nicotin: | 0% 2% 5% |
Dòng không khí điều chỉnh YUOTO Vape dùng một lần 15000 Puffs DualMesh Coil 850mAh pin
| Tên sản phẩm: | Vape dùng một lần YUOTO |
|---|---|
| luồng không khí: | có thể điều chỉnh |
| Vật liệu: | Nhựa + AL |
| hương vị: | 23 hương vị |
| Công suất: | 10-12W |
Dòng không khí có thể điều chỉnh YUOTO 15000 Puffs Vape dùng một lần với cuộn dây DualMesh 850mAh Pin 23 hương vị
| điện trở cuộn dây: | Cuộn dây kép |
|---|---|
| Công suất: | 10-12W |
| Khả năng pin: | 850mAh |
| Tên sản phẩm: | Vape dùng một lần YUOTO |
| Sức mạnh nicotin: | 0% 2% 5% |
Một lần sử dụng Vape nhựa AL 850mAh 15000 puffs Điều chỉnh dòng không khí 23 hương vị DualMesh Coil
| Gói: | 1 cái/gói |
|---|---|
| Khả năng pin: | 850mAh |
| Công suất: | 10-12W |
| luồng không khí: | có thể điều chỉnh |
| hương vị: | 23 hương vị |

